खा. मेंढे यांनी ग्रामपंचायत देव्हाडी येथील रेल्वे व इतर समस्यांचे केले निराकरण

तालुका प्रतिनिधी तुमसर : आज देव्हाडी येथे ग्रामपंचायतच्या सभागृहात खासदार सुनील मेंढे यांच्या अध्यक्षतेखाली ग्रामपंचायत संबंधित तसेच देव्हाडी सभागृहात विविध विषयांवर चर्चा करण्यात आली. यावेळी खासदार महोदयांनी संबंधित अधिकाºयांशी चर्चा करून समस्यांचे निराकरण करण्या संबधी निर्देश दिलेत. देव्हाडी-सुकळी-बेटाळा रोड वरील रेल्वे गेटच्या सबंधीत व रेल्वे स्टेशन वर लोकांना येण्याजा ण्यासाठी फूट ब्रिज तयार करण्यासाठी गावकºयांनी केलेल्या मागणीनुसार रेल्वेच्या अधिकाºयांशी चर्चा करून योग्य ती उपाययोजना करण्याचे निर्देश दिले. या वेळी त्यांच्या सोबत भाजपा भंडारा जिल्हाध्यक्ष प्रदिप पडोळे, जिल्हा महामंत्री मुन्नाभाऊ पुंडे, ग्रामपंचायतचे सरपंच सौ. रिताताई मसरके सर्व ग्राम पंचायत सदस्य, जिल्हा परिषद सदस्य के.के.पंचबुधे, माजी जिल्हा परिषद सदस्य देवीसिंग सव्वालाखे, उर्मिलाताई दमाहे, अंजनाताई सरादे, संतोष वहिले, सुनिल दमाहे, तसेच रेल्वे विभागाचे अधिकारी वर्ग, देव्हाडीचे गावकरी मंडळी व कार्यकर्ते उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *