काँग्रेस कमिटीतर्फे गरजूंना अन्न धान्य किटचे वाटप

प्रतिनिधी नागपूर : कोरोना या साथीच्या रोगामुळे निर्माण झालेल्या बिकट परिस्थितीचा सामना करणे गरिबांसाठी त्रासदायक झाले आहे. या परिस्थितीत गरजूंना मदत करण्याच्या अनुषंगाने राज्याचे ऊर्जा मंत्री तथा नागपुर िज ल् ह य् ा ा च् ा े पालकमंत्री डॉ. नितिन राऊत यांच्या मार्गदर्शनाखाली नागपुरातील विविध क्षेत्रात जीवनावश्यक वस्तूंच्या धान्य किटचे वाटप करण्यात आले. याच पार्श्वभूमीवर दि. ३ आॅगस्ट, २०२० रोजी महाराष्ट्र प्रदेश अनुसूचित जाती महीला विभागाचे, अध्यक्ष प्रतिमाताई उके याच्या नेतृत्वाखाली उत्तर नागपूर येतील २०० गरजू कुटुंबांना बॉरी. राजाभाऊ खोब्रगडे हॉल येथे जीवनावश्यक वस्तूंच्या धान्य किटचे वितरण करण्यात आले.

याप्रसंगी अखिल भारतीय काँग्रेस कमिटी, अनुसूचित जाती विभागाचे राष्ट्रीय समन्वक राजा करवाडे, अनिल नगरारे, मध्ये नागपूर जिल्हा अध्यक्ष वंदनाताई चाहांदे, दिपक खोब्रागडे, महा. प्रदेश उपाध्यक्ष सूवर्णा चालखूरे, प्रभा नेताम, सूरेश पाटील, साहेबराव शिरसाट, गौतमभाऊ अंबादे, सतिश पाली, कूनालजी निमगडे, ईन्दीराताई गायकवाड, अंशूताई चीकाटे, सूलभा खैरे, ईश्वर्या झोडगे, सारीका भैसारे, विभा साहरे, सूनेना मेश्राम, छाया तेलंग, शारदा गौरखेडे, दिपा चिकाटे, शालिनी कांबळे, योगीता चीकाटे, हिरकना रामटेके, पूनम नितनवरे, आकांषा गायकवाड आदी पदअधिकारी ऊपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *