महापारेषणकडून मेयो वैद्यकीय चमूला १०० पी.पी.ई. किट्स चे वितरण

प्रतिनिधी नागपूर : राज्याचे ऊर्जामंत्री तथा नागपूर जिल्ह्याचे पालकमंत्री डॉ. नितीन राऊत यांचे हस्ते इंदिरा गांधी शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय (मेयो) येथील कोविड रुग्णांवर थेट उपचार तथा रुग्ण सेवा करणाºया डॉक्टर, पारिचारिका आणि वैद्यकीय चमूच्या वैयक्तिक सुरक्षिततेसाठी १०० पी.पी.ई. किट्सचे हस्तांतरण करण्यात आले. मेयो रुग्णालयाचे अधिष्ठाता अजय केवलीया तर वैद्यकीय अधीक्षक रवी चव्हाण यांनी मेयो रुग्णालयाच्या वतीने या सुरक्षा उपकरणांचा स्वीकार केला. याप्रसंगी संचालक म.रा.वि.मं. सूत्रधारी कंपनी अनिल नगरारे, मुख्य अभियंता महापारेषण (अमरावती) रोहिदास मस्के, महाराष्ट्र प्रदेश कॉंग्रेस समिती प्रवक्ता संजय दुबे, विनोद राऊत, तुषार नंदागवळी तसेच पदाधिकारी व कार्यकर्ते प्रामुख्याने उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *